- Hoằng Lưu tổ chức Lễ trao Huy hiệu 40 năm, 50 năm, 55 năm tuổi...
- Đảng bộ xã Hoằng Lưu tổ chức hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm,...
- Chi bộ thôn Phượng Ngô 2 xã Hoằng Lưu tổ chức Lễ kết nạp đảng...
- Hoằng Lưu tổ chức hội nghị cán bộ chủ chốt rà soát bổ sung quy...
- Điểm lại các hoạt động mừng Đảng, mừng xuân Giáp Thìn năm 2024...
HĐND xã Hoằng Lưu tổ chức kỳ họp thứ 8 khóa XXI, nhiệm kỳ 2021 - 2026
![](file/thumb/200/145/637427332.jpg)
Sáng ngày 26/7/2024, tại Hội trường Văn hóa đa năng, HĐND xã Hoằng Lưu đã tổ chức kỳ họp thứ 8 khóa XXI, Nhiệm kỳ 2021-2026. Tham dự kỳ họp có đồng chí Vũ Bá Lĩnh BT. Đảng ủy xã Hoằng Lưu, các đồng chí trong BCH Đảng bộ, Thường trực HĐND, UBND UBMTTQ, các đoàn thể, công chức UBND, GĐ. HTXNN, Trưởng trạm y tế, Hiệu trưởng 03 nhà trường, Bí thư chi bộ, trưởng các thôn, các tổ chức xã hội đặc thù, các đại biểu HĐND xã Hoằng Lưu khóa XXI, Nhiệm kỳ 2021-2026.
- Hoằng Lưu triển khai Cuộc vận động hỗ trợ xây dựng nhà ở cho hộ...
- Hoằng Lưu ra quân dọn cỏ, vớt bèo khơi thông dòng chảy trước mùa...
- Ban chỉ đạo sản xuất tổ chức thăm đồng, đánh giá tình hình phát...
- Hoằng Lưu phát triển kinh tế, nâng cao thu nhập cho người dân
- Tình hình kinh tế, chính trị xã Hoằng Lưu tháng 02 năm 2024
Hoằng Lưu tổ chức Lễ ra mắt lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở và phát...
![](file/thumb/200/145/637390966.jpg)
Sáng ngày 01/7/2024, xã Hoằng Lưu long trọng tổ chức Lễ ra mắt lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở và phát động triển khai Luật căn cước năm 2023. Tới dự và chỉ đạo có Đồng chí Lê Văn Nghĩa - TVHU, Trưởng Ban tổ chức; đồng chí Trung úy Nguyễn Sỹ Bình - Công an huyện Hoằng hóa; đồng chí Trịnh Minh Tới - TTVHTT&DL huyện; đồng chí Vũ Bá Lĩnh - Bí thư Đảng ủy xã; đồng chí Nguyễn Thị Vân - PBT, CT HĐND xã; đồng chí Lê Ngọc Hạnh - PBT, CTUBND xã; các đồng chí trong BCH Đảng bộ; cán bộ, công chức, lực lượng công an xã, các đồng chí Bí thư chi bộ, trưởng các thôn và lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự xã.
- Xã Hoằng Lưu tổ chức khai mạc huấn luyện dân quân tự vệ và bồi...
- Hoằng Lưu tổ chức tọa đàm, động viên các tân binh trước khi lên...
- Hoằng Lưu trao lệnh gọi nhập ngũ năm 2024 và gặp mặt quân nhân...
- Hoằng Lưu tổ chức hội nghị tổng kết công tác quốc phòng - an...
- Thanh niên xã Hoằng Lưu hăng hái tham gia khám tuyển nghĩa vụ...
Thôn Nghĩa Lập xã Hoằng Lưu tổ chức Lễ cắt băng khánh thành Nhà văn hóa thôn
![](file/thumb/200/145/637311622.jpg)
Chiều 30/4, thôn Nghĩa Lập - xã Hoằng Lưu tổ chức Lễ cắt băng khánh thành Nhà văn hóa thôn. Dự buổi lễ có đồng chí Lê Xuân Thu - Bí thư huyện ủy, CT HĐND huyện; đồng chí Nguyễn Thị Thu Hà - HUV, PCT UBND huyện; các đồng chí đại diện các ban, phòng, ngành cấp huyện; đồng chí Nguyễn Minh Tuấn - TVTU, GĐ công an tỉnh Phú Thọ cùng con em Hoằng Lưu xa quê; các đồng chí trong BTV Đảng ủy, TTHĐND, UBND, UBMTTQ, các đoàn thể, cán bộ công chức cấp xã; cấp ủy các chi bộ trong xã; toàn thể cán bộ và nhân dân trong thôn Nghĩa Lập.
- Thôn Nghĩa Phú xã Hoằng Lưu long trọng tổ chức Lễ công bố Quyết...
- Hoằng Lưu ra quân trồng cây đầu xuân 2024.
- Hoằng Lưu tiếp đoàn công tác của huyện Hoằng Hóa về làm việc...
- thôn Nghĩa Phú xã Hoằng Lưu xây dựng thôn NTM kiểu mẫu từ sức...
- Thôn Nghĩa Phú xã Hoằng Lưu, thẩm định thôn NTM kiểu mẫu năm 2024